PANEEPALLONE
TITOLARI | ||
---|---|---|
SOMMER
P Int |
||
MARTINEZ QUARTA
D Fio |
||
HERNANDEZ
D Mil |
||
BREMER
D Juv |
||
CAMBIASO
D Juv |
||
PULISIC
C Mil |
||
BARELLA
C Int |
||
KVARATSKHELIA
C Nap |
||
OSIMHEN
A Nap |
||
IMMOBILE
A Laz |
||
VLAHOVIC
A Juv |
||
PANCHINA | ||
AUDERO
P Int |
||
SVILAR
P Rom |
||
RRAHMANI
D Nap |
||
CACACE
D Emp |
||
CABAL MURILLO
D Ver |
||
PELLEGRINI LO.
C Rom |
||
LAZOVIC
C Ver |
||
BARRENECHEA
C Fro |
||
YILDIZ
A Juv |
||
LOOKMAN
A Ata |
||
ABRAHAM
A Rom |
TITOLARI | ||
---|---|---|
SPORTIELLO
P Mil |
||
MANCINI
D Rom |
||
DIMARCO
D Int |
||
BELLANOVA
D Tor |
||
KVARATSKHELIA
C Nap |
||
GUENDOUZI
C Laz |
||
POLITANO
C Nap |
||
ORSOLINI
C Bol |
||
ZIRKZEE
A Bol |
||
BELOTTI
A Fio |
||
OSIMHEN
A Nap |
||
PANCHINA | ||
SVILAR
P Rom |
||
MAIGNAN
P Mil |
||
BAKKER
D Ata |
||
DI LORENZO
D Nap |
||
KAMENOVIC
D Laz |
||
CALHANOGLU
C Int |
||
LIPANI
C Sas |
||
ANDRE ANDERSON
C Laz |
||
BURNETE
A Lec |
||
BIDAOUI
A Fro |
||
BRENNER
A Udi |
TITOLARI | ||
---|---|---|
AUDERO
P Int |
||
BELLANOVA
D Tor |
||
GENDREY
D Lec |
||
POSCH
D Bol |
||
BIJOL
D Udi |
||
PELLEGRINI LO.
C Rom |
||
KVARATSKHELIA
C Nap |
||
ZACCAGNI
C Laz |
||
SOULE'
A Fro |
||
ZIRKZEE
A Bol |
||
TOURE EL.
A Ata |
||
PANCHINA | ||
GEMELLO
P Tor |
||
SOMMER
P Int |
||
HERNANDEZ
D Mil |
||
BETTELLA
D Mon |
||
DOSSENA
D Cag |
||
CARBONI
C Mon |
||
FABBIAN
C Bol |
||
DUDA
C Ver |
||
CRUZ
A Ver |
||
MARTINEZ L.
A Int |
||
DESTRO
A Emp |
TITOLARI | ||
---|---|---|
SOMMER
P Int |
||
RRAHMANI
D Nap |
||
BUONGIORNO
D Tor |
||
HERNANDEZ
D Mil |
||
ZORTEA
D Fro |
||
KVARATSKHELIA
C Nap |
||
PELLEGRINI LO.
C Rom |
||
PULISIC
C Mil |
||
MARTINEZ L.
A Int |
||
OSIMHEN
A Nap |
||
LUKAKU
A Rom |
||
PANCHINA | ||
SVILAR
P Rom |
||
SCUFFET
P Cag |
||
PAVARD
D Int |
||
ZANOLI
D Sal |
||
BONIFAZI
D Fro |
||
BARELLA
C Int |
||
ARTHUR
C Fio |
||
BASIC
C Sal |
||
TOURE EL.
A Ata |
||
ZERBIN
A Mon |
||
ABRAHAM
A Rom |
TITOLARI | ||
---|---|---|
SVILAR
P Rom |
||
MILENKOVIC
D Fio |
||
DIMARCO
D Int |
||
VOJVODA
D Tor |
||
KOOPMEINERS
C Ata |
||
PULISIC
C Mil |
||
PELLEGRINI LO.
C Rom |
||
CHIESA
C Juv |
||
VLAHOVIC
A Juv |
||
ARNAUTOVIC
A Int |
||
THURAM
A Int |
||
PANCHINA | ||
PATRICIO
P Rom |
||
BOER
P Rom |
||
PAVARD
D Int |
||
POSCH
D Bol |
||
LUPERTO
D Emp |
||
POLITANO
C Nap |
||
BAJRAMI
C Sas |
||
CROCIATA
C Emp |
||
KEAN
A Juv |
||
OSIMHEN
A Nap |
||
DAVIS
A Udi |
TITOLARI | ||
---|---|---|
SOMMER
P Int |
||
DI LORENZO
D Nap |
||
DIMARCO
D Int |
||
CAMBIASO
D Juv |
||
KOOPMEINERS
C Ata |
||
PELLEGRINI LO.
C Rom |
||
CHIESA
C Juv |
||
CALHANOGLU
C Int |
||
SCAMACCA
A Ata |
||
VLAHOVIC
A Juv |
||
OSIMHEN
A Nap |
||
PANCHINA | ||
AUDERO
P Int |
||
MIRANTE
P Mil |
||
CACACE
D Emp |
||
MAZZOCCHI PA.
D Nap |
||
DOSSENA
D Cag |
||
ZURKOWSKI
C Emp |
||
BARRENECHEA
C Fro |
||
RAFIA
C Lec |
||
CHEDDIRA
A Fro |
||
KVERNADZE
A Fro |
||
IBRAHIMOVIC
A Fro |
TITOLARI | ||
---|---|---|
SOMMER
P Int |
||
HERNANDEZ
D Mil |
||
ROMAGNOLI
D Laz |
||
BUONGIORNO
D Tor |
||
LUIS ALBERTO
C Laz |
||
KVARATSKHELIA
C Nap |
||
PULISIC
C Mil |
||
CHIESA
C Juv |
||
GIROUD
A Mil |
||
OSIMHEN
A Nap |
||
THURAM
A Int |
||
PANCHINA | ||
AUDERO
P Int |
||
SVILAR
P Rom |
||
DI LORENZO
D Nap |
||
DOSSENA
D Cag |
||
RRAHMANI
D Nap |
||
MIRANCHUK
C Ata |
||
ORISTANIO
C Cag |
||
BASIC
C Sal |
||
TOURE EL.
A Ata |
||
ABRAHAM
A Rom |
||
BRENNER
A Udi |
TITOLARI | ||
---|---|---|
MERET
P Nap |
||
GATTI
D Juv |
||
MANCINI
D Rom |
||
MARTINEZ QUARTA
D Fio |
||
LUIS ALBERTO
C Laz |
||
PULISIC
C Mil |
||
KVARATSKHELIA
C Nap |
||
GONZALEZ
C Fio |
||
OSIMHEN
A Nap |
||
SCAMACCA
A Ata |
||
VLAHOVIC
A Juv |
||
PANCHINA | ||
GOLLINI
P Nap |
||
CONTINI
P Nap |
||
RANIERI
D Fio |
||
BASCHIROTTO
D Lec |
||
BAKKER
D Ata |
||
ORSOLINI
C Bol |
||
URBANSKI
C Bol |
||
BASIC
C Sal |
||
LOOKMAN
A Ata |
||
CORFITZEN
A Lec |
||
POPOVIC
A Mon |
TITOLARI | ||
---|---|---|
SOMMER
P Int |
||
BIJOL
D Udi |
||
DI LORENZO
D Nap |
||
DIMARCO
D Int |
||
FRATTESI
C Int |
||
CHIESA
C Juv |
||
PULISIC
C Mil |
||
KOOPMEINERS
C Ata |
||
OSIMHEN
A Nap |
||
MARTINEZ L.
A Int |
||
ARNAUTOVIC
A Int |
||
PANCHINA | ||
AUDERO
P Int |
||
ROSSI
P Ata |
||
KOLASINAC
D Ata |
||
MAGNANI
D Ver |
||
ZANOLI
D Sal |
||
CARBONI
C Mon |
||
FOLORUNSHO
C Ver |
||
BONDO
C Mon |
||
LUKAKU
A Rom |
||
LOMBARDI
A Laz |
||
POPOVIC
A Mon |
TITOLARI | ||
---|---|---|
MERET
P Nap |
||
ZAPPACOSTA
D Ata |
||
DI LORENZO
D Nap |
||
HERNANDEZ
D Mil |
||
FELIPE ANDERSON
C Laz |
||
KVARATSKHELIA
C Nap |
||
PELLEGRINI LO.
C Rom |
||
GONZALEZ
C Fio |
||
OSIMHEN
A Nap |
||
MARTINEZ L.
A Int |
||
BELTRAN
A Fio |
||
PANCHINA | ||
GOLLINI
P Nap |
||
CONTINI
P Nap |
||
POSCH
D Bol |
||
OKOLI
D Fro |
||
ZANOLI
D Sal |
||
MIRANCHUK
C Ata |
||
LOBOTKA
C Nap |
||
BASIC
C Sal |
||
LUKAKU
A Rom |
||
TOURE EL.
A Ata |
||
YILDIZ
A Juv |
TITOLARI | ||
---|---|---|
SOMMER
P Int |
||
DI LORENZO
D Nap |
||
BREMER
D Juv |
||
KAYODE
D Fio |
||
CALAFIORI
D Bol |
||
KVARATSKHELIA
C Nap |
||
GONZALEZ
C Fio |
||
PULISIC
C Mil |
||
BELTRAN
A Fio |
||
THURAM
A Int |
||
MARTINEZ L.
A Int |
||
PANCHINA | ||
AUDERO
P Int |
||
CHRISTENSEN
P Fio |
||
ZORTEA
D Fro |
||
FARAONI
D Fio |
||
ZANOLI
D Sal |
||
NICOLUSSI CAVIGLIA
C Juv |
||
LIPANI
C Sas |
||
BELARDINELLI
C Emp |
||
LOOKMAN
A Ata |
||
POPOVIC
A Mon |
||
TOURE EL.
A Ata |
TITOLARI | ||
---|---|---|
AUDERO
P Int |
||
DIMARCO
D Int |
||
BUONGIORNO
D Tor |
||
BREMER
D Juv |
||
POSCH
D Bol |
||
KVARATSKHELIA
C Nap |
||
CHIESA
C Juv |
||
PULISIC
C Mil |
||
THURAM
A Int |
||
VLAHOVIC
A Juv |
||
OSIMHEN
A Nap |
||
PANCHINA | ||
SOMMER
P Int |
||
SVILAR
P Rom |
||
CARLOS AUGUSTO
D Int |
||
MINA
D Cag |
||
PEZZELLA
D Emp |
||
GONZALEZ
C Fio |
||
ORSOLINI
C Bol |
||
BASIC
C Sal |
||
ABRAHAM
A Rom |
||
LAPADULA
A Cag |
||
ZERBIN
A Mon |
TITOLARI | ||
---|---|---|
SOMMER
P Int |
||
HERNANDEZ
D Mil |
||
BREMER
D Juv |
||
DI LORENZO
D Nap |
||
CHIESA
C Juv |
||
PULISIC
C Mil |
||
LUIS ALBERTO
C Laz |
||
KVARATSKHELIA
C Nap |
||
LEAO
A Mil |
||
OSIMHEN
A Nap |
||
IMMOBILE
A Laz |
||
PANCHINA | ||
AUDERO
P Int |
||
OKOYE
P Udi |
||
SMALLING
D Rom |
||
DOSSENA
D Cag |
||
CABAL MURILLO
D Ver |
||
PELLEGRINI LO.
C Rom |
||
CARBONI
C Mon |
||
FOLORUNSHO
C Ver |
||
CASTELLANOS
A Laz |
||
SCAMACCA
A Ata |
||
ABRAHAM
A Rom |
TITOLARI | ||
---|---|---|
SOMMER
P Int |
||
HERNANDEZ
D Mil |
||
RUGGERI
D Ata |
||
CAMBIASO
D Juv |
||
PASALIC
C Ata |
||
PULISIC
C Mil |
||
DE KETELAERE
C Ata |
||
KOOPMEINERS
C Ata |
||
THURAM
A Int |
||
OSIMHEN
A Nap |
||
DYBALA
A Rom |
||
PANCHINA | ||
AUDERO
P Int |
||
GOLLINI
P Nap |
||
IZZO
D Mon |
||
DI LORENZO
D Nap |
||
SABELLI
D Gen |
||
PELLEGRINI LO.
C Rom |
||
AKPA AKPRO
C Mon |
||
RENATO SANCHES
C Rom |
||
TOURE EL.
A Ata |
||
KEAN
A Juv |
||
CUNI
A Fro |